LÃNH ĐẠO CÔNG AN THỊ XÃ THĂM, ĐỘNG VIÊN NGƯỜI DÂN THAM GIA BẮT ĐỐI TƯỢNG TRỘM XE MÔ TÔ
Qua đây, Lãnh đạo Công an thị xã ghi nhận tinh thần mưu trí, dũng cảm đấu tranh phòng, chống tội phạm của 02 người dân nói trên. Đồng thời, kêu gọi người dân nâng cao tinh thần cảnh giác, chủ động tự bảo vệ tài sản của mình. Khi phát hiện các vụ việc liên quan đến ANTT kịp thời thông báo cho cơ quan Công an nơi gần nhất hoặc trực ban Công an thị xã, số Đt 0274.3564268 (hoặc nhắn tin trực tiếp qua Zalo OA, Facebook Công an thị xã) để được phối hợp xử lý./.