YÊU SỚM QUA MẠNG, NHIỀU TRẺ EM BỊ XÂM HẠI
Nhằm chung tay đẩy lùi nạn xâm hại trẻ em, Công an thị xã đề nghị các cơ sở giáo dục, quý phụ huynh thường xuyên cập nhật các kiến thức về giới tính, kỹ năng tương tác an toàn, bảo vệ bản thân trên không gian mạng để trang bị cho các em. Kịp thời, thông báo ngay đến Công an thị xã khi phát hiện các vụ việc liên quan đến an ninh trật tự (số ĐT 0274.3564268 hoặc nhắn tin trực tiếp đến Facebook, Zalo OA "Công an thị xã Bến Cát") để kịp thời xử lý./.